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UTABIRI WA HALI YA HEWA
KWA SAA 24 ZIJAZO

UTABIRI WA HALI YA HEWA KWA SAA 24 ZIJAZO KUANZIA SAA 3.00 USIKU WA LEO
TAREHE: 07/12/2022.

[Mikoa ya Kagera, Geita na Mwanza]:
[Mikoa ya Kigoma, Tabora na Katavi]:
[Mikoa ya Rukwa, Mara, Shinyanga na Simiyu]:

Hali ya mawingu kiasi, mvua na ngurumo katika
maeneo machache na vipindi vya jua.

[Visiwa vya Unguja na Pemba]:

[Mikoa ya Arusha na Kilimanjaro]:

[Mikoa ya Tanga na Dar es Salaam]:

[Mikoa ya Ruvuma, Mbeya, Songwe na Njombe]:
[Mkoa wa Pwani (ikijumuisha Visiwa vya Mafia)]:

Hali ya mawingu kiasi, mvua nyepesi katika maeneo
machache na vipindi vya jua.

[Mikoa ya Lindi na Mtwara]:
[Mikoa ya Dodoma na Singida]:
[Mikoa ya Iringa, Morogoro na Manyaral:

Hali ya mawingu kiasi na vipindi vya jua.

VIWANGO VYA JOTO, MAWIO NA MACHWEO YA JUA KWA BAADHI YA MIJI HAPA

NCHINI:
MJI Kiwango cha juu cha joto Kiwango cha chini cha Mawio (Saa) Machweo (Saa)
joto
ARUSHA 28°C 13°C 12:17 12:31
D'SALAAM 33°C 24°C 11:59 12:27
DODOMA 32°C 20°C 12:11 12:33
KIGOMA 28°C 18°C 12:40 01:02
MBEYA 28°C 14°C 12:19 12:53
IRINGA 31°C 14°C 12:12 12:42
NJOMBE 23°C 11°C 12:11 12:48
MWANZA 29°C 18°C 12:32 12:44
TABORA 31°C 18°C 12:28 12:50
TANGA 32°C 24°C 12:03 12:25
ZANZIBAR 32°C 24°C 11:59 12:27

Upepo wa Pwani: Unatarajiwa kuvuma kwa kasi ya km 20 kwa saa kwa Pwani yote; kutoka
Mashariki kwa Pwani ya Kaskazini na kutoka Kaskazini Mashariki kwa Pwani ya Kusini.

Hali ya Bahari: Inatarajiwa kuwa na Mawimbi Madogo.

Matarajio kwa siku ya ljumaaa tarehe 09/12/2022: Mabadiliko Kidogo.

Utabiri huu umetolewa leo tarehe: 07/12/2022.

Na: MAMLAKA YA HALI YA HEWA TANZANIA.

Jengo la Utawala, Ndaki ya Sayansi za Kompyuta na Elimu Angavu, Chuo kikuu cha Dodoma,
1 Mtaa wa CIVE, S.L.P 27, 41218 Dodoma, Simu: +255 26 2962610, Nukushi: +255 26 2962610,

Barua pepe: met@meteo.go.tz, Tovuti: www.meteo.go.tz
(ISO 9001:2015 Certified in Aviation Services)
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